| วัสดุใบมีด | เพชร |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1900mm/2200mm |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3500*3000*1800มม./3500*3500*2100มม. |
| ขนาดรถเข็น | 1800*2000มม./2000*2500มม. |
| การใช้งาน | หินแกรนิต หิน หินอ่อน |
| ประเภท | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| วัสดุ | การคัดเลือกนักแสดง |
| โต๊ะรับน้ำหนัก | 20T |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| Trolley Size | 3000*2000mm |
|---|---|
| Worktable Rotating Angle | 0-360° |
| Max Lifting Travel | 850mm |
| Max Lifting Stroke | 1300mm |
| ความยาวการประมวลผลสูงสุด | 3200มม |
| ชื่อ | สะพานประเภทการตัดเชิงเส้น |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องตัดหิน, เราเตอร์ CNC, เลื่อยสะพาน, สะพานสไตล์ 5 แกนเครื่องตัดวอเตอร์เจ็ท, เครื่องตัดวอเตอร์เจ |
| ควบคุม | cnc |
| สภาพ | ใหม่ |
| มอเตอร์ | ระบบปกติหรือเซอร์โวมอเตอร์ (ไม่บังคับ) |
| พิมพ์ | เลื่อยวงเดือนเพชร |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การตัด, การทำเหมืองแร่บล็อกหินอ่อน |
| วัสดุ | เพชร เหล็ก เลื่อยลวดเพชร พลาสติก |
| การใช้งาน | ตัดหิน, แกะสลักหิน, เลื่อยลวดเพชร, แต่งบล็อค, แต่งหินอ่อน, เหมืองหิน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เลื่อยลวดเพชรตัดเชือกอย่างรวดเร็ว 11 มม., เลื่อยลวดเพชรขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางเล็กสำหรับการตัดหิน, เชือ |
| พิมพ์ | เลื่อยวงเดือนเพชร |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ตัด แต่งหินแกรนิต |
| วัสดุ | เพชร เหล็ก เลื่อยลวดเพชร พลาสติก |
| การใช้งาน | ตัดหิน, แกะสลักหิน, เลื่อยลวดเพชร, แต่งบล็อค |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เลื่อยลวดเพชรตัดเชือกอย่างรวดเร็ว 11 มม., เลื่อยลวดเพชรขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางเล็กสำหรับการตัดหิน, เชือ |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
|---|---|
| ชื่อ | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| ควบคุม | cnc |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | ขนาดของน้ํามัน |