| พิมพ์ | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
|---|---|
| รหัส HS | 84641090 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 7800*6800*4250 มม./8800*6800*4250 มม. |
| แหล่งจ่ายแรงดัน | 380V |
| รายละเอียดการจัดส่ง | ต่อรองได้ |
|---|---|
| มิติของโต๊ะทำงาน | 3400*2000 |
| กำลังมอเตอร์ | 30KW |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 3M3/ชม |
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 6200*4000*4350 |
| ความยาวลวด | 19.1น |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 10500Kg |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3500*3500*2200มม |
| คำสำคัญ | เครื่องจักรหิน |
| ความเร็วลวด | 20-40m/s |
| ควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| ความยาวลวด | 20-50 ม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 9500*6800*4700 มิลลิเมตร |
| คำสำคัญ | เครื่องจักรหิน |
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุม PLC |
|---|---|
| โครงสร้างการส่ง | ระบบส่งกำลังแบบสกรู/เพลาแบบซิงโครนัส |
| วัสดุ | การหั่นหินอ่อนและหินแกรนิต |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000×3000×1500 มม., 3500×3000×1800 มม. และ 3500×2100 มม. |
| ตัวเลือกเส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600 มม. 1900 มม. และ 2200 มม |
| พิมพ์ | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
|---|---|
| รหัส HS | 84641090 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 7800*6800*4250 มม./8800*6800*4250 มม. |
| แหล่งจ่ายแรงดัน | 380V |
| แพคเกจการขนส่ง | แพ็คเกจพลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
|---|---|
| เวลารับประกัน | หนึ่งปี |
| ข้อได้เปรียบ | มัลติฟังก์ชั่นที่มีคุณภาพและราคาที่ดี |
| ความเร็วในการเดิน | 0-30 ม./ชม |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์พลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
|---|---|
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
| ข้อดี | มัลติฟังก์ชั่นที่มีคุณภาพและราคาที่ดี |
| ความเร็วในการเดิน | 0-30 ม./ชม |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุม PLC |
|---|---|
| โครงสร้างการส่ง | ระบบส่งกำลังแบบสกรู/เพลาแบบซิงโครนัส |
| วัสดุ | การหั่นหินอ่อนและหินแกรนิต |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000×3000×1500 มม., 3500×3000×1800 มม. และ 3500×2100 มม. |
| ตัวเลือกเส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600 มม. 1900 มม. และ 2200 มม |
| พิมพ์ | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
|---|---|
| รหัส HS | 84641090 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600 มม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 7800*6800*4250 มม./8800*6800*4250 มม. |
| แหล่งจ่ายแรงดัน | 380V |