| ความยาวลวด | 10m |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 6,000 กิโลกรัม |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | ขนาดของน้ํามัน |
| คำสำคัญ | เครื่องจักรหิน |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| วัสดุ | การหล่อเหล็ก |
|---|---|
| วัสดุตัด | หินธรรมชาติ/หินเทียม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด | φ8มม.-φ11มม. (ลวดเคลือบเพชรสำหรับการตัดที่แม่นยำ) |
| ความแม่นยำในการตัด | ± 0.1 มม. |
| ความหนาของการตัดสูงสุด | 1200 มม. |
| วัสดุ | การหล่อเหล็ก |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจพลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
| เวลาการส่งมอบ | 1 เดือน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c, t/t, d/p, Western Union, Paypal, เงิน Gram, อื่น ๆ |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| วัสดุตัด | มาร์บอร์ กรานิต ควาร์ซิต หินทราย และหินธรรมชาติ/สังเคราะห์อื่นๆ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์หลัก | 11KW |
| ความเร็วลวด | 20-40m/s |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด | φ8มม.-φ11มม. (ลวดเคลือบเพชรสำหรับการตัดที่แม่นยำ) |
| ความยาวของลวด | ความยาวมาตรฐาน: 14.7m 15.7m 16.7m |
| พิมพ์ | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
|---|---|
| รหัส HS | 84641090 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะ | 7800*6800*4250 มม./8800*6800*4250 มม. |
| แหล่งจ่ายแรงดัน | 380V |
| ควบคุม | ซีเอ็นซี |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz |
| ความเร็วของเครื่องจักร | 20-40ม./ชม |
| มอเตอร์หลัก | 11kW |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| เวลาการส่งมอบ | 45 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c, d/a, d/p, t/t |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| ชื่อแบรนด์ | Xianda Machinery |
| เวลาการส่งมอบ | 45 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L / C, T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| ชื่อแบรนด์ | Xianda Machinery |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | Western Union, T/T, D/A, D/P, L/C |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| ชื่อแบรนด์ | Xianda Machinery |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V /220V /415V ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ใช้ | การตัดหินอ่อนการแปรรูปหินธรรมชาติ |
| ขนาดทำงานได้ | 3400 มม.*2000 มม. |
| ประเภทระบบควบคุม | ระบบแกน 4 ระดับสูง |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3400*3000*180 มม. |