| ประเภท | เครื่องซีเอ็นซี |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000กก |
| ระบบควบคุม | cnc |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2000*3000มม |
| มิติเค้าร่าง | 3060*4100*2200 มิลลิเมตร |
| มิติเค้าร่าง | 3060*4100*2200 มิลลิเมตร |
|---|---|
| ชื่อ | เครื่องแกะสลักหิน CNC |
| ความเร็วลม | 15ม./นาที |
| ขนาด | 2000มม.*3000มม |
| ระบบควบคุม | cnc |
| วัสดุ | หิน |
|---|---|
| พลัง | เครื่องไฟฟ้า |
| ประเภท | เครื่องซีเอ็นซี |
| ความแม่นยำของตำแหน่ง | 0.02มม |
| กำลังแกนหมุน | 11KW |
| เส้นผ่านศูนย์กลางการประมวลผลสูงสุด | 300 มม. |
|---|---|
| แกน | 4 แกน |
| ความยาวการประมวลผลสูงสุด | 3500มม |
| มิติเค้าร่าง | 2250*5800*2700มม |
| วัสดุ | หิน |
| ความแม่นยำในการทำซ้ำ | 0.02มม |
|---|---|
| ระบบควบคุม | cnc |
| แกน | 3 แกน |
| วัสดุ | หิน |
| ความแม่นยำของตำแหน่ง | 0.02มม |
| ชื่อ | เครื่องแกะสลักหิน CNC |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000กก |
| พลัง | เครื่องไฟฟ้า |
| ความแม่นยำในการทำซ้ำ | 0.02มม |
| กำลังแกนหมุน | 5.5KW |
| ความแม่นยำของตำแหน่ง | 0.02มม |
|---|---|
| ระบบควบคุม | cnc |
| ความแม่นยำในการทำซ้ำ | 0.02มม |
| น้ําหนัก | 1000กก |
| ความเร็วลม | 15ม./นาที |
| กำลังแกนหมุน | 5.5KW |
|---|---|
| แกน | 3 แกน |
| ชื่อ | เครื่องแกะสลักหิน CNC |
| พลัง | เครื่องไฟฟ้า |
| มิติเค้าร่าง | 2360mm*3600mm*2200mm |
| ประเภท | เครื่องซีเอ็นซี |
|---|---|
| มิติเค้าร่าง | 2360mm*3600mm*2200mm |
| พลัง | เครื่องไฟฟ้า |
| วัสดุ | หิน |
| ระบบควบคุม | cnc |
| มิติเค้าร่าง | 2360mm*3600mm*2200mm |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องซีเอ็นซี |
| ระบบควบคุม | cnc |
| น้ําหนัก | 1000กก |
| พลัง | เครื่องไฟฟ้า |