| พิมพ์ | เครื่องขัดด้วยมือหิน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ตัด หินแกรนิต หินอ่อน หินทราย และคอนกรีต |
| การใช้งาน | การตัดแบบเปียก/แห้ง |
| ข้อได้เปรียบ | โครงสร้างที่ทนทาน ใช้งานง่าย ตัดได้เร็ว |
| ประเภทธุรกิจ | ผู้ผลิต บริษัท การค้าผู้ผลิตและการซื้อขาย |
| แบบอย่าง | ST-1T |
|---|---|
| ความสามารถในการยกสูงสุด | 1 ตัน |
| ความยาวบูม | 3.3 ม. (ปรับแต่งได้) |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | การป้องกันการโอเวอร์โหลด, การหยุดฉุกเฉิน, ลิมิตสวิตช์ |
| โหมดการทำงาน | รีโมทคอนโทรลไร้สาย + แผงควบคุมแบบแมนนวล |
| พิมพ์ | เลื่อยวงเดือนเพชร |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ตัดหินอ่อน |
| วัสดุ | เพชร เหล็ก เลื่อยลวดเพชร ยาง/พลาสติก |
| การใช้งาน | ตัดหิน แกะสลักหิน เลื่อยลวดเพชร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 8.8 มม. ตัดเชือกอย่างรวดเร็วเหมืองหินเลื่อยลวดเพชร, เส้นผ่านศูนย์กลางขนาดเล็กเลื่อยลวดเพชรสำหรับตัดห |
| พิมพ์ | เลื่อยวงเดือนเพชร |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ตัด แต่งหินแกรนิต |
| วัสดุ | เพชร เหล็ก เลื่อยลวดเพชร พลาสติก |
| การใช้งาน | ตัดหิน, แกะสลักหิน, เลื่อยลวดเพชร, แต่งบล็อค |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เลื่อยลวดเพชรตัดเชือกอย่างรวดเร็ว 11 มม., เลื่อยลวดเพชรขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางเล็กสำหรับการตัดหิน, เชือ |
| พิมพ์ | เลื่อยวงเดือนเพชร |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ตัด คอนกรีตเสริมเหล็ก |
| วัสดุ | เพชร เหล็ก เลื่อยลวดเพชร ยาง |
| การใช้งาน | คอนกรีตเสริมเหล็ก, การตัดหิน, การแกะสลักหิน, เลื่อยลวดเพชร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เชือกตัดเร็ว 11.5 มม. เลื่อยลวดเพชรคอนกรีตเสริมแรง, เลื่อยลวดเพชรขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางเล็กสำหรับการตั |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 2000*3000*1500มม./2500*3000*1500มม./3000*3000*1500มม. |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| การใช้งาน | หิน |
| ข้อดี | ความเร็วในการตัดที่รวดเร็ว |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
| แอปพลิเคชัน | หินอ่อน,หินแกรนิต,คอนกรีต,หิน |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| หมายเลขรุ่น | ACM-2515 |
|---|---|
| มอเตอร์หลัก | 7.5KW |
| จำนวนแกนหมุน | 1pc |
| น้ำหนักรวม | 2000กก. |
| การใช้น้ำ | 1M3/H |
| หมายเลขรุ่น | ซีเอ็นซี-2500 |
|---|---|
| ควบคุม | ซีเอ็นซี |
| ชื่อ | เครื่องตัดหิน (เครื่องเลื่อยลวดเพชร) |
| การทำงาน | ตัดหินอ่อน หินแกรนิต หินชนวน หินธรรมชาติ ฯลฯ |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2000*1500มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเลื่อยลวดสลิง |
|---|---|
| มอเตอร์หลัก | 7.5KW |
| ขนาดเค้าร่าง | 6500*6300*3800mm |
| การใช้น้ำ | 4m3/h |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2000*1500mm |