| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
| แอปพลิเคชัน | หินอ่อน,หินแกรนิต,คอนกรีต,หิน |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| หมายเลขรุ่น | ACM-2515 |
|---|---|
| มอเตอร์หลัก | 7.5KW |
| จำนวนแกนหมุน | 1pc |
| น้ำหนักรวม | 2000กก. |
| การใช้น้ำ | 1M3/H |
| หมายเลขรุ่น | ซีเอ็นซี-2500 |
|---|---|
| ควบคุม | ซีเอ็นซี |
| ชื่อ | เครื่องตัดหิน (เครื่องเลื่อยลวดเพชร) |
| การทำงาน | ตัดหินอ่อน หินแกรนิต หินชนวน หินธรรมชาติ ฯลฯ |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2000*1500มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเลื่อยลวดสลิง |
|---|---|
| มอเตอร์หลัก | 7.5KW |
| ขนาดเค้าร่าง | 6500*6300*3800mm |
| การใช้น้ำ | 4m3/h |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2000*1500mm |
| มอเตอร์หลัก | 7.5KW |
|---|---|
| จำนวนแกนหมุน | 1pc |
| น้ำหนักรวม | 2000กก. |
| การใช้น้ำ | 1M3/H |
| ประเภทการควบคุม | CNC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องแกะสลักหิน CNC |
|---|---|
| ความเร็วสาย | 0 -35m /S |
| น้ำหนักรวม | 10500KG |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500*2000mm |
| กรอส มอเตอร์ | 18KW |
| เส้นผ่านศูนย์กลางใบมีด | 350-600มม |
|---|---|
| ขนาดรถเข็น | 1600*3500มม |
| ระยะยกสูงสุดของการตัดความลึกของเฟรมตัด | 800มม |
| มอเตอร์หลัก | 18.5KW |
| พลังรวม | 23.5กิโลวัตต์ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางใบมีด | 400-700มม |
|---|---|
| ขนาดรถเข็น | 1800*3500*2 ชิ้น |
| ระยะยกสูงสุดของการตัดความลึกของเฟรมตัด | 600มม |
| ความยาวการประมวลผลสูงสุด | 3500มม |
| มอเตอร์หลัก | 18.5*2/22*2กิโลวัตต์ |
| หมายเลขรุ่น | CCM-300/600-2 |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความสามารถในการตัด | ความเร็วสูง |
| ควบคุม | CNC |
| เส้นผ่าศูนย์กลางใบมีด | 600mm |
| หมายเลขรุ่น | APM-350-2000-10 |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความสามารถในการตัด | ความเร็วสูง |
| ควบคุม | CNC |
| เส้นผ่าศูนย์กลางการประมวลผล | 350-2000 |