| หมายเลขรุ่น | APM-350-2000-10 |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความสามารถในการตัด | ความเร็วสูง |
| ควบคุม | CNC |
| เส้นผ่าศูนย์กลางการประมวลผล | 350-2000 |
| หมายเลขรุ่น | CHM-200/300-2 |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความสามารถในการตัด | ความเร็วสูง |
| ควบคุม | CNC |
| เส้นผ่าศูนย์กลางใบมีด | 500mm |
| หมายเลขรุ่น | APM-350-2000 |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความสามารถในการตัด | ความเร็วสูง |
| ควบคุม | CNC |
| เส้นผ่าศูนย์กลางการประมวลผล | 350-2000 |
| หมายเลขรุ่น | CNC-2000 |
|---|---|
| ควบคุม | CNC |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2500*1500mm |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500*1300mm |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ข้อดี | มัลติฟังก์ชั่นที่มีคุณภาพและราคาที่ดี |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุดของกระบอกสูบ | 2500มม |
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 8 ลบ.ม./ชม |
| การเดินทางยกแนวตั้งสูงสุด | 1500มม |
| รุ่น NO. | Discover4-2000 |
|---|---|
| ควบคุม | ซีเอ็นซี |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2000*1500มม |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500*1300มม |
| มอเตอร์หลัก | 7.5กิโลวัตต์ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
|---|---|
| รุ่น NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| ควบคุม | cnc |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| ชื่อ | ค้นพบ 4-2000/2500/3000 |
| ชื่อ | ค้นพบ 4-2000/2500/3000 |
|---|---|
| ควบคุม | cnc |
| รุ่น NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์พลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
| รุ่น NO. | BWT-3000-15 / BWT-3500-18/21 |
|---|---|
| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์พลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
| ควบคุม | cnc |
| ความยาวของลวด | 19.2m |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| เวลาการส่งมอบ | 45 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| ชื่อแบรนด์ | Xianda Machinery |