| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | Western Union, T/T, D/P, D/A, L/C |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| ชื่อแบรนด์ | Xianda Machinery |
| รายละเอียดการบรรจุ | สามารถโหลดลงในคอนเทนเนอร์ 1 * 40HQ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 15-30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C, ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
|---|---|
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | ขนาดของน้ํามัน |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| เวลาการส่งมอบ | 45 วัน |
|---|---|
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| ชื่อแบรนด์ | Xianda Machinery |
| ได้รับการรับรอง | CCC, ISO, CE |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | Western Union, T/T, D/A, L/C, D/P |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| ชื่อแบรนด์ | Xianda Machinery |
| เวลาการส่งมอบ | 30 ปี |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, T/T, D/P, Western Union |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| ชื่อแบรนด์ | Xianda Machinery |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, T/T, Western Union, D/P |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ ปี |
| สถานที่กำเนิด | ภูเก็ต จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Xianda |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตัดขอบหิน |
|---|---|
| ความกว้างในการตัดสูงสุด | 1500mm |
| กรอส มอเตอร์ | 35KW |
| น้ำหนักรวม | 4500กก. |
| สี | ขาว,น้ำเงิน |
| หมายเลขรุ่น | APM-350-2000-10 |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความสามารถในการตัด | ความเร็วสูง |
| ควบคุม | PLC |
| คอลัมน์เส้นผ่านศูนย์กลาง | Φ350mm-Φ2000mm |
| หมายเลขรุ่น | MSC-2000/3500 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เซรามิกส์ |
| ประเภทเครื่องบด | เครื่องบดแผ่นดิสก์ |
| ประเภทเครื่องบด | เครื่องขัดบาร์เรล |
| วิธีการเจียร | บดเปียก |