| เวลาการส่งมอบ | 30 ดยส |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, D/P, Western Union, T/T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| ชื่อแบรนด์ | Xianda Machinery |
| คำสำคัญ | เครื่องจักรหิน |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ | อายุการใช้งานยาวนานที่มีประสิทธิภาพสูง |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| การใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| พลัง | 11/15กิโลวัตต์ |
| Model NO. | CNC-2000/2500/3000 |
|---|---|
| Automation | Automatic |
| Cutting Ability | High Speed |
| Control | CNC |
| Max Processing Size | 3000*2500*1500mm |
| Model NO. | CNC-2000/2500/3000 |
|---|---|
| Cutting Ability | High Speed |
| Transport Package | Plastic Package, Suitable For Sea Transportation |
| Control | CNC |
| Advantage | Multi Function With Good Quality And Price |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลวดเชือกที่พุ่งเข้าใส่เหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| Blade Material | Diamond |
|---|---|
| Cutting Distance | 1750mm |
| Cutting Precision | High |
| Trolley Size | 2000*2500mm |
| Cutting Ability | High Speed |
| เครื่องหมายการค้า | เครื่องจักรซีอันดา |
|---|---|
| พิมพ์ | เลื่อยลวดเพชร |
| ประเภทลูกปัด | ลูกปัดเพชร |
| วัสดุ | เพชร/เหล็ก/ยาง/พลาสติก |
| ต้นทาง | Jinjiang, Fujian, China |
| พิมพ์ | เลื่อยวงเดือนเพชร |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ตัด แต่งหินแกรนิต |
| วัสดุ | เพชร เหล็ก เลื่อยลวดเพชร พลาสติก |
| การใช้งาน | ตัดหิน, แกะสลักหิน, เลื่อยลวดเพชร, แต่งบล็อค |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เลื่อยลวดเพชรตัดเชือกอย่างรวดเร็ว 11 มม., เลื่อยลวดเพชรขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางเล็กสำหรับการตัดหิน, เชือ |
| พิมพ์ | เลื่อยวงเดือนเพชร |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ตัดหินแกรนิต |
| วัสดุ | เพชร เหล็ก เลื่อยลวดเพชร ยาง/พลาสติก |
| การใช้งาน | ตัดหิน แกะสลักหิน เลื่อยลวดเพชร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 8.8 มม. ตัดเชือกอย่างรวดเร็วเหมืองหินเลื่อยลวดเพชร, เส้นผ่านศูนย์กลางขนาดเล็กเลื่อยลวดเพชรสำหรับตัดห |
| พิมพ์ | เลื่อยวงเดือนเพชร |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ตัดหินแกรนิต |
| วัสดุ | เพชร เหล็ก เลื่อยลวดเพชร ยาง/พลาสติก |
| การใช้งาน | ตัดหิน แกะสลักหิน เลื่อยลวดเพชร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 8.8 มม. ตัดเชือกอย่างรวดเร็วเหมืองหินเลื่อยลวดเพชร, เส้นผ่านศูนย์กลางขนาดเล็กเลื่อยลวดเพชรสำหรับตัดห |