| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์พลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
|---|---|
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3500*3500*2100 |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2000*2500 |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 6 ลบ.ม./ชม |
| มอเตอร์หลัก | 15KW |
| ชื่อสินค้า | การตัดเพชรเจาะเจาะเครื่องจักรสําหรับหิน |
|---|---|
| รุ่น NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| วัสดุ | การคัดเลือกนักแสดง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| วัสดุตัด | มาร์บอร์ กรานิต ควาร์ซิต หินทราย และหินธรรมชาติ/สังเคราะห์อื่นๆ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์หลัก | 11KW |
| ความเร็วลวด | 20-40m/s |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด | φ8มม.-φ11.5มม. (ลวดเคลือบเพชรสำหรับการตัดที่แม่นยำ) |
| ความยาวของลวด | ความยาวมาตรฐาน: 14.7m 15.7m 16.7m |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3500*3500*2100 |
|---|---|
| รุ่น NO. | RSM-3500-18/21 |
| คําสําคัญ | เครื่องหิน |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| ข้อดี | มัลติฟังก์ชั่นที่มีคุณภาพและราคาที่ดี |
| รุ่น NO. | RSM-3500-18/21 |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความสามารถในการตัด | ความเร็วสูง |
| ควบคุม | ซีเอ็นซี |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3500*3500*2100 |
| สี | สีฟ้าและสีเหลือง |
|---|---|
| การใช้งาน | การตัดโลหะอุตสาหกรรมการตัดไม้ |
| พลัง | 5.5KW |
| ความยาวสายไฟสูงสุด | 80 ม |
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
| ยี่ห้อ | เซียนดา |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ระบบซีเอ็นซี |
| คําสําคัญ | เชือกเลื่อยลวดเพชร |
| รหัส Hs | 84641090 |
| จุดขายสําคัญ | ราคาที่แข่งขันได้อัตโนมัติ |
| เครื่องหมายการค้า | เซียนดา |
|---|---|
| ต้นทาง | ฝูเจี้ยนจีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| แอปพลิเคชัน | การตัดหิน |
| การรับประกัน | 1 ปีสำหรับชิ้นส่วน |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 2600*3000*1500มม |
|---|---|
| ขนาดรถเข็น | 1400*2000มม |
| ความเร็วลวด | 0~40m/วินาที |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| มิติเค้าร่าง | 8000*7000*4250มม |
| หมายเลขรุ่น | cnc-2500 |
|---|---|
| ควบคุม | CNC |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2000*1500mm |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500*1300mm |
| มอเตอร์หลัก | 7.5KW |