| ควบคุม | ซีเอ็นซี |
|---|---|
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
| ความเร็วลวด | 0~40m/วินาที |
| ความแม่นยำในการตัด | สูง |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| น้ำหนักรวม | 8000กก |
|---|---|
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 2600*3000*1500มม |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| ความยาวของลวด | 20.6ม |
| ประเภท | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
|---|---|
| การใช้งาน | ตัดมาร์บอร์ 3 มิติ |
| วัสดุ | การคัดเลือกนักแสดง |
| การใช้งาน | เหมืองหินอ่อน, ตัดหิน, แกะสลักหิน, เลื่อยลวดเพชร |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเจาะสายเพชร CNC 5 แกน |
| พิมพ์ | เลื่อยวงเดือนเพชร |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ตัด คอนกรีตเสริมเหล็ก |
| วัสดุ | เพชร เหล็ก เลื่อยลวดเพชร ยาง |
| การใช้งาน | คอนกรีตเสริมเหล็ก, การตัดหิน, การแกะสลักหิน, เลื่อยลวดเพชร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เชือกตัดเร็ว 11.5 มม. เลื่อยลวดเพชรคอนกรีตเสริมแรง, เลื่อยลวดเพชรขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางเล็กสำหรับการตั |
| พิมพ์ | เลื่อยวงเดือนเพชร |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ตัด คอนกรีตเสริมเหล็ก |
| วัสดุ | เพชร เหล็ก เลื่อยลวดเพชร ยาง |
| การใช้งาน | คอนกรีตเสริมเหล็ก, การตัดหิน, การแกะสลักหิน, เลื่อยลวดเพชร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เชือกตัดเร็ว 11.5 มม. เลื่อยลวดเพชรคอนกรีตเสริมแรง, เลื่อยลวดเพชรขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางเล็กสำหรับการตั |
| ขนาดรถเข็น | 1300*2500มม |
|---|---|
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | ขนาดของน้ํามัน |
| น้ำหนักรวม | 5500กก |
| คําสําคัญ | เครื่องหิน |
| ชื่อ | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
| Wheel diameter | 1600mm |
|---|---|
| Type | diamond wire saw machine |
| Application | Marble,Granite,concrete,stones |
| Main motor | 11kw |
| Wire speed | 0-40m/s |
| ประเภท | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
|---|---|
| การใช้งาน | ตัด, หินอ่อน, หินแกรนิต, โปรไฟล์ |
| วัสดุ | เพชร, การหล่อ, เลื่อยลวดเพชร, ยาง |
| การใช้งาน | ตัดหิน แกะสลักหิน เลื่อยลวดเพชร |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| รุ่นหมายเลข | CNC-2000/2500/3000 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| น้ำหนักรวม | 5500กก |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ชื่อ | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
| Key Words | Stone Machine |
|---|---|
| Name | Diamond Wire Saw Machine |
| Transport Package | Plastic Package, Suitable For Sea Transportation |
| Max processing size | 3500*3500*2100mm |
| Wheel diameter | 20.6mm |