| ควบคุม | cnc |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์พลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
| รุ่น NO. | ค้นพบ 4-2000S/2500S/3000S |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | ขนาดของน้ํามัน |
| ประเภท | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| วัสดุ | การคัดเลือกนักแสดง |
| โต๊ะรับน้ำหนัก | 20T |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| หมายเลขรุ่น | PEM-3015 |
|---|---|
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 1300*3000mm |
| มอเตอร์หลัก | 5.5KW |
| จำนวนแกนหมุน | 1pc |
| น้ำหนักรวม | 2000กก. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1900mm/2200mm |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3500*3000*1800/3500*3500*2100มม. |
| ขนาดรถเข็น | 1800*2000/2000*2500มม. |
| การใช้งาน | หินอ่อน,หินแกรนิต,หิน |
| Gross weight | 5500kg |
|---|---|
| Wheel diameter | 1600mm |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Model NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| Name | Diamond Wire Saw Machine |
| พิมพ์ | เลื่อยลวดเพชร |
|---|---|
| ระดับ | A-GRADE คำขอของลูกค้า |
| บรรจุุภัณฑ์ | ฟิล์มพลาสติก+กล่อง |
| ความยาว | 10–50 ม |
| วัสดุ | ลูกปัดเพชรและลวดเหล็ก |
| พิมพ์ | ชิ้นส่วนเครื่องมือไฟฟ้าชิ้นส่วนเครื่องมือการก่อสร้างชิ้นส่วนเครื่องมือมือเลื่อยลวดเพชรเลื่อยหลายลวด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การตัด, หินแกรนิต, หินอ่อน, ทรายและการตัดคอนกรีต, แอสฟัลต์ |
| วัสดุ | เพชร, เหล็ก, เพชรและส่วนผสมอื่น ๆ , เลื่อยลวดเพชร, ยาง/พลาสติก |
| การใช้งาน | ตัดเปียก/ แห้ง, เปียกเท่านั้น, การตัดหิน, การแกะสลักหิน, เลื่อยลวดเพชร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เลื่อยลวดเพชรตัดเชือกอย่างรวดเร็ว 8.8 มม. เลื่อยลวดเพชรเผาสำหรับตัดบล็อกหินแกรนิต เลื่อยลวดเพชรเส้นผ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เราเตอร์ CNC แกะสลักหิน |
|---|---|
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด (L*W*H) | 3000*2000*1500mm |
| มอเตอร์หลัก | 7.5KW |
| กรอส มอเตอร์ | 11KW |
| ขนาดเค้าร่าง(L*W*H) | 6500*6300*3800mm |
| มิติเค้าร่าง | 6500*6300*3800มม |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำ | 6 ลบ.ม./ชม |
| พลัง | 5.5KW |
| รหัส Hs | 84641090 |
| การใช้งาน | การตัด Marblr อุตสาหกรรมการตัดหิน |
| ความยาวของลวด | 16.7ม |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 6000กก |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | ขนาดของน้ํามัน |
| คําสําคัญ | เครื่องหิน |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |