| หมายเลขรุ่น | YHQJ-2500 |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความสามารถในการตัด | ความเร็วสูง |
| ควบคุม | CNC |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุดของกระบอกสูบ | 2500 |
| หมายเลขรุ่น | DRC-250/500-2 |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความสามารถในการตัด | ความเร็วสูง |
| ควบคุม | CNC |
| เส้นผ่าศูนย์กลางใบมีด | 500mm |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/P, T/T, D/A, Western Union |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| ชื่อแบรนด์ | Xianda Machinery |
| หมายเลขรุ่น | CNC-3000 |
|---|---|
| ควบคุม | CNC |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*3000*1500mm |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500*1300mm |
| มอเตอร์หลัก | 7.5KW |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
|---|---|
| ขนาดรถเข็น | 1300*2500มม |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | ขนาดของน้ํามัน |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| รุ่น NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 6 ลบ.ม./ชม |
|---|---|
| สี | สีฟ้าและสีเหลือง |
| Spindle | 15KW |
| รหัส Hs | 84641090 |
| จุดขายสําคัญ | ราคาที่แข่งขันได้อัตโนมัติ |
| หมายเลขรุ่น | CNC-2000/2500/3000 |
|---|---|
| ควบคุม | CNC |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2000*1500mm |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500*1300mm |
| มอเตอร์หลัก | 7.5KW |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของคอลัมน์ | >600มม |
|---|---|
| ความสูงตัดสูงสุด | 1500มม |
| ความกว้างการตัดสูงสุด | 1300มม |
| มิติเค้าร่าง | 6300*5200*3200มม |
| มอเตอร์หลัก | 4กิโลวัตต์ |
| Rotation Degree | 360 |
|---|---|
| Water Consumption | 6m3/H |
| Wire Speed | 0-40m/S |
| Key Selling Points | Competitive Price, Automatic |
| Spindle | 15KW |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| ชื่อแบรนด์ | Xianda Machinery |