| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3500*3500*2100 มม. |
|---|---|
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 2200มม |
| ขนาดรถเข็น | 2000*2500มม |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| ชื่อ | ค้นพบ 4-2000/2500/3000 |
|---|---|
| ขนาดรถเข็น | 1300*2500มม |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| คําสําคัญ | เครื่องหิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| วัสดุ | การหล่อเหล็ก |
|---|---|
| วัสดุตัด | หินธรรมชาติ/หินเทียม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด | φ8มม.-φ11มม. (ลวดเคลือบเพชรสำหรับการตัดที่แม่นยำ) |
| ความแม่นยำในการตัด | ± 0.1 มม. |
| ความหนาของการตัดสูงสุด | 1200 มม. |
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ควบคุม | cnc |
| ขนาดรถเข็น | 1300*2500มม |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | ขนาดของน้ํามัน |
| คําสําคัญ | เครื่องหิน |
| วัสดุใบมีด | เพชร |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องตัดสะพาน |
| การใช้งาน | การตัด มาร์บอร์ กรานิต |
| ข้อดี | ความเร็วในการตัดที่เร็ว ความคมชัดสูง |
| การใช้งาน | หินแกรนิต,หินอ่อน,หิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| ควบคุม | cnc |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | ขนาดของน้ํามัน |
| วัสดุใบมีด | เพชร |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1900mm/2200mm |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3500*3000*1800มม./3500*3500*2100มม. |
| ขนาดรถเข็น | 1800*2000มม./2000*2500มม. |
| การใช้งาน | หินแกรนิต หิน หินอ่อน |
| คําสําคัญ | เครื่องหิน |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| รุ่น NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | ขนาดของน้ํามัน |
| ความยาวของลวด | 16.7ม |
|---|---|
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| ขนาดรถเข็น | 1300*2500มม |
| น้ำหนักรวม | 5500กก |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V /220V /415V ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ใช้ | การตัดหินอ่อนการแปรรูปหินธรรมชาติ |
| ขนาดทำงานได้ | 3400 มม.*2000 มม. |
| ประเภทระบบควบคุม | ระบบแกน 4 ระดับสูง |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3400*3000*180 มม. |