| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 5500กก |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ความยาวของลวด | 16.7ม |
| ชื่อ | CNC-2000/2500/3000 |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| ควบคุม | cnc |
| น้ำหนักรวม | 6000กก |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ควบคุม | cnc |
| มอเตอร์หลัก | 11KW-15KW |
| สัญลักษณ์ | เซียนดา |
| องศาการหมุน | 360 ° (เสริม) |
| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์พลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
|---|---|
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
| ข้อดี | มัลติฟังก์ชั่นที่มีคุณภาพและราคาที่ดี |
| ความเร็วในการเดิน | 0-30 ม./ชม |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| รุ่น NO. | ค้นพบ 4-2000/2500/3000 |
|---|---|
| ควบคุม | cnc |
| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์พลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
| น้ำหนักรวม | 5500กก |
| รุ่น NO. | BWT-3000-15 / BWT-3500-18/21 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 16.7ม./19.2ม./20.6ม |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| ขนาดรถเข็น | 1600/1800/2000*2500มม |
| สัญลักษณ์ | เซียนดา |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความเร็วตัด | 0-40m/s |
| แพ็คเกจการขนส่ง | โหลดในคอนเทนเนอร์ 20 ฟุต |
| มอเตอร์ขั้นต้น | 11KW |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | Western Union, T/T, D/P, D/A, L/C |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| ชื่อแบรนด์ | Xianda Machinery |
| Table bearing weight | 20T |
|---|---|
| Wire Speed | 0~40m/S |
| Control | CNC |
| Transport Package | Plastic Package, Suitable For Sea Transportation |
| Cutting Ability | High Speed |
| น้ำหนักรวม | 5500กก |
|---|---|
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | ขนาดของน้ํามัน |
| ชื่อ | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |