| หมายเลขรุ่น | CNC-2000/2500/3000 |
|---|---|
| ควบคุม | CNC |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2000*1500mm |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500*1300mm |
| มอเตอร์หลัก | 7.5KW |
| วัสดุตัด | มาร์บอร์ กรานิต ควาร์ซิต หินทราย และหินธรรมชาติ/สังเคราะห์อื่นๆ |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์หลัก | 11KW |
| ความเร็วลวด | 20-40m/s |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด | φ8มม.-φ11มม. (ลวดเคลือบเพชรสำหรับการตัดที่แม่นยำ) |
| ความยาวของลวด | ความยาวมาตรฐาน: 14.7m 15.7m 16.7m |
| หมายเลขรุ่น | ซีเอ็นซี-2500 |
|---|---|
| ควบคุม | ซีเอ็นซี |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2000*1500มม |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500*1300มม |
| มอเตอร์หลัก | 7.5กิโลวัตต์ |
| รุ่น NO. | CTS-3500-18/21 |
|---|---|
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์พลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
| หมายเลขรุ่น | CNC-2000 |
|---|---|
| ควบคุม | CNC |
| ชื่อ | เครื่องตัดหิน (เครื่องเลื่อยลวดเพชร) |
| การทำงาน | ตัดหินอ่อน หินแกรนิต หินชนวน หินธรรมชาติ ฯลฯ |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2000*1500mm |
| ขนาดรถเข็น | 1400*2000มม |
|---|---|
| ชื่อ | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์พลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| หมายเลขรุ่น | CNC-3000 |
|---|---|
| ควบคุม | CNC |
| ชื่อ | เครื่องตัดหิน (เครื่องเลื่อยลวดเพชร) |
| การทำงาน | ตัดหินอ่อน หินแกรนิต หินชนวน หินธรรมชาติ ฯลฯ |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2000*1500mm |
| พิมพ์ | เลื่อยวงเดือนเพชร |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ตัดหินอ่อน |
| วัสดุ | เพชร เหล็ก เลื่อยลวดเพชร ยาง/พลาสติก |
| การใช้งาน | ตัดหิน แกะสลักหิน เลื่อยลวดเพชร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 8.8 มม. ตัดเชือกอย่างรวดเร็วเหมืองหินเลื่อยลวดเพชร, เส้นผ่านศูนย์กลางขนาดเล็กเลื่อยลวดเพชรสำหรับตัดห |
| Name | Diamond Wire Saw Machine |
|---|---|
| Model NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| Cutting Precision | High |
| Advantage | Multi Function With Good Quality And Price |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| รุ่นหมายเลข | QWS-45-75 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| คําสําคัญ | เครื่องหิน |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| ความยาวของลวด | 16.7ม |