| หมายเลขรุ่น | cnc-2500 |
|---|---|
| ควบคุม | CNC |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2500*1500mm |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500*1300mm |
| มอเตอร์หลัก | 7.5KW |
| หมายเลขรุ่น | CNC-3500 |
|---|---|
| ควบคุม | CNC |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3500*3500*2100mm |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500*2000mm |
| มอเตอร์หลัก | 15KW |
| มิติเค้าร่าง | 6500*6300*3800มม |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำ | 6 ลบ.ม./ชม |
| พลัง | 5.5KW |
| รหัส Hs | 84641090 |
| การใช้งาน | marblr อุตสาหกรรม, การตัดหินแกรนิต, การตัดหิน |
| คําสําคัญ | เลื่อยลวดเพชร |
|---|---|
| ประเภทลูกปัด | เพชร |
| ระดับ | A-GRADE คำขอของลูกค้า |
| ควบคุม | cnc |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความยาวของลวด | 14.7/15.7/16.7m |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 3M3/ชม |
| ประเภทการควบคุม | cnc |
| ความแม่นยำในการตัด | สูง |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | Western Union, T/T, D/P, L/C, D/A |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| ชื่อแบรนด์ | Xianda Machinery |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 6 ลบ.ม./ชม |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| ความสามารถในการตัด | ความเร็วสูง |
| รุ่น NO. | BWT-3500-18/21 |
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
| ข้อดี | มัลติฟังก์ชั่นที่มีคุณภาพและราคาที่ดี |
|---|---|
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3500*3000*2100 |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500X2000มม |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| คําสําคัญ | เครื่องหิน |
| รุ่น NO. | BWT-3500 |
|---|---|
| ความสามารถในการตัด | ความเร็วสูง |
| ควบคุม | บมจ |
| ความยาวของลวด | 20.6ม |
| การหมุนโต๊ะทำงาน (ไม่จำเป็น) | 360° |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| น้ำหนักรวม | 6000กก |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |