| ชื่อ | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| ขนาดรถเข็น | 1400*2000มม |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 2600*3000*1500มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
| ควบคุม | cnc |
| น้ำหนักรวม | 6500กก |
| Max Processing Size | 2500*3000*1500 |
|---|---|
| Cutting Ability | High Speed |
| Water Consumption | 4m3/H |
| Table bearing weight | 20T |
| Dimension of Worktable | 1400*2500 |
| ความยาวลวด | 10m |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 5500 กิโลกรัม |
| มอเตอร์หลัก | 11กิโลวัตต์ |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 6 ลบ.ม./ชม |
| Control | CNC |
|---|---|
| Advantage | Multi Function With Good Quality And Price |
| Name | Diamond Wire Saw Machine |
| Main Motor | 15kw |
| Model NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| ชื่อ | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
|---|---|
| คําสําคัญ | เครื่องหิน |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| น้ำหนักรวม | 5500กก |
| ความยาวของลวด | 16.7ม |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 5500กก |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเจาะสายเพชร ความละเอียดสูง |
|---|---|
| รุ่น | CTS-3500-18/21/22FW |
| องศาการหมุน | 360° |
| ข้อดี | ประสิทธิภาพการใช้ชีวิตที่ยาวนานประสิทธิภาพการทำงานสูงมีความรู้สูงการตัดอย่างรวดเร็วประสบการณ์ 38 ปี |
| การใช้งาน | เวิร์กช็อปการผลิตหิน |
| พิมพ์ | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
|---|---|
| รหัส HS | 84641090 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600 มม. |
| ข้อมูลจำเพาะ | 7800*6800*4250 มม./8800*6800*4250 มม. |
| แหล่งจ่ายแรงดัน | 380V |
| ชื่อ | 360 องศาการหมุน CNC Diamond Wire Saw Machine ประสิทธิภาพการผลิต |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| มุมการหมุน | 360° |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3500*3500*1800 มม./3500*3500*2100 มม. |
| ขนาดรถเข็น | 1800*2000มม./2000*2500มม. |