| รุ่น NO. | BWT-3500 |
|---|---|
| ควบคุม | บมจ |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3500*3500*2100 มม. |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500*2000มม |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ความยาวของลวด | 20.6ม |
|---|---|
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3500*3500*2100 มม. |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 2200มม |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2000กก. |
| ใช้ | หินแกรนิต หินอ่อน เครื่องตัดบล็อก หินแกรนิตและหินอ่อน หินแกรนิตหินอ่อน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ขนาด (L * W * H) | 2500*1100*1620mm |
| รุ่น NO. | การค้นพบ 4-2000 |
|---|---|
| ควบคุม | ซีเอ็นซี |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2000*1500มม |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500*1300มม |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| หมายเลขรุ่น | cnc-2500 |
|---|---|
| ควบคุม | CNC |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2000*1500mm |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500*1300mm |
| มอเตอร์หลัก | 7.5KW |
| รุ่น NO. | ซีเอ็นซี-2000 |
|---|---|
| ควบคุม | ซีเอ็นซี |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2000*1500มม |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500*1300มม |
| มอเตอร์หลัก | 7.5กิโลวัตต์ |
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| ควบคุม | cnc |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| รุ่น NO. | การค้นพบ 5 |
|---|---|
| ชื่อ | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
| ความยาวของลวด | 16.7ม |
| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์พลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
| รุ่น NO. | CNC-2000/2500/3000 |
|---|---|
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| ความยาวของลวด | 16.7ม |
| น้ำหนักรวม | 5500กก |
| ขนาดรถเข็น | 1300*2500มม |
| น้ำหนักรวม | 5500กก |
|---|---|
| ชื่อ | เครื่องเลื่อยลวดเพชร |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์พลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |