| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| น้ำหนักรวม | 6000กก |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| ความยาวลวด | 10m |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 6,000 กิโลกรัม |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | ขนาดของน้ํามัน |
| คำสำคัญ | เครื่องจักรหิน |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | ขนาดของน้ํามัน |
| ความยาวลวด | 19.1น |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 10500Kg |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3500*3500*2200มม |
| คำสำคัญ | เครื่องจักรหิน |
| ความเร็วลวด | 20-40m/s |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600 มม |
| น้ำหนักรวม | 6,000 กิโลกรัม |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 6 ลบ.ม./ชม |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
|---|---|
| คําสําคัญ | เครื่องหิน |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 6 ลบ.ม./ชม |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| น้ำหนักรวม | 9300กก |
| หมายเลขรุ่น | CNC-3000 |
|---|---|
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*3000*1500mm |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500*1300mm |
| มอเตอร์หลัก | 7.5KW |
| กรอส มอเตอร์ | 11KW |
| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์พลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
|---|---|
| คําสําคัญ | เครื่องหิน |
| น้ำหนักรวม | 5500กก |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| ควบคุม | cnc |
| น้ำหนักรวม | 8000กก |
|---|---|
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| คําสําคัญ | เครื่องหิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
|---|---|
| ระยะตัด | 1750มม |
| น้ำหนักรวม | 3000KG |
| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์พลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
| มอเตอร์หลัก | 45Kw |