| คําสําคัญ | เครื่องหิน |
|---|---|
| รุ่นหมายเลข | QWS-45-75 |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
| น้ำหนักรวม | 3200กก |
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| ขนาดรถเข็น | 1300*2500มม |
| รุ่น NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| ควบคุม | cnc |
| Control | CNC |
|---|---|
| Function | Cutting Marble, Granite, Slate, Nature Stone, etc |
| Main Motor | 7.5kw |
| Gross Motor | 11kw |
| Outline Dimension | 6800*6300*3800mm |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
|---|---|
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | ขนาดของน้ํามัน |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| น้ำหนักรวม | 5500กก |
| ควบคุม | cnc |
| ความยาวของลวด | 16.7ม |
|---|---|
| ควบคุม | cnc |
| ชื่อ | ค้นพบ 4-2000/2500/3000 |
| คําสําคัญ | เครื่องหิน |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | เครื่องจักรซีอันดา |
| มอเตอร์หลัก | 11/15กิโลวัตต์ |
| มุมการหมุน | 360° |
| โต๊ะรับน้ำหนัก | 35/50T |
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| น้ำหนักรวม | 6000กก |
| ควบคุม | cnc |
| ความเร็วลวด | 0-40m/s |
| ควบคุม | ซีเอ็นซี |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz |
| ความเร็วของเครื่องจักร | 20-40ม./ชม |
| มอเตอร์หลัก | 11kW |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| ความยาวลวด | 20-50 ม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 9500*6800*4700 มิลลิเมตร |
| คำสำคัญ | เครื่องจักรหิน |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
|---|---|
| รุ่น NO. | การค้นพบ 5 |
| คําสําคัญ | เครื่องหิน |
| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์พลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
| ความยาวของลวด | 16.7ม |