| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ขนาดรถเข็น | 1300*2500มม |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | ขนาดของน้ํามัน |
| รุ่น NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ขนาดรถเข็น | 1400*2000มม |
|---|---|
| ความยาวของลวด | 15.7ม |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| รุ่น NO. | การค้นพบ 5 |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 2600*3000*1500มม |
| น้ำหนักรวม | 6500กก |
|---|---|
| รุ่น NO. | ค้นพบ 4-2000/2500/3000 |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| สาเหตุ | เมืองฟูเจียน, จีน |
|---|---|
| มอเตอร์หลัก | 15KW |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 6 ลบ.ม./ชม |
| มิติเค้าร่าง | 6500*6300*3800มม |
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
| ควบคุม | cnc |
|---|---|
| ขนาดรถเข็น | 2000*2500มม |
| น้ำหนักรวม | 5500กก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| รุ่นหมายเลข | CTS-3500-18/21 |
| ความยาวของลวด | 16.7ม |
|---|---|
| ขนาดรถเข็น | 1300*2500มม |
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| รุ่น NO. | BWT-3500 |
|---|---|
| ความสามารถในการตัด | ความเร็วสูง |
| ควบคุม | บมจ |
| ความยาวของลวด | 20.6ม |
| การหมุนโต๊ะทำงาน (ไม่จำเป็น) | 360° |
| Cutting Distance | 1750mm |
|---|---|
| Grade | Customer's Request |
| Cutting Ability | High Speed |
| Trolley Size | 2000*2500mm |
| Transport Package | Load In A 20 Feet Container |
| ควบคุม | cnc |
|---|---|
| สัญลักษณ์ | เซียนดา |
| องศาการหมุน | 360 ° (เสริม) |
| มอเตอร์หลัก | 11KW-15KW |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| Model NO. | CNC-2000/2500/3000 |
|---|---|
| Automation | Automatic |
| Cutting Ability | High Speed |
| Control | CNC |
| Max Processing Size | 3000*2500*1500mm |