| ควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำ | 4 ลบ.ม./ชม |
| ความยาวลวด | 20-50 ม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 9500*6800*4700 มิลลิเมตร |
| คำสำคัญ | เครื่องจักรหิน |
| ได้รับการรับรอง | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
|---|---|
| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์พลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
| ขนาดรถเข็น | 2000*2500มม |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 6 ลบ.ม./ชม |
| คําสําคัญ | เครื่องหิน |
| ขนาดรถเข็น | 1400*2000มม |
|---|---|
| มอเตอร์หลัก | 11KW |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 260*3000*1500 มิลลิเมตร |
| ควบคุม | cnc |
| ความยาวของลวด | 16.7ม |
| หมายเลขรุ่น | CNC-2000 |
|---|---|
| ควบคุม | CNC |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3000*2000*1500mm |
| มิติของโต๊ะทำงาน | 2500*1300mm |
| มอเตอร์หลัก | 7.5KW |
| เวลาการส่งมอบ | 45 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c, d/a, d/p, t/t |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| ชื่อแบรนด์ | Xianda Machinery |
| วัสดุ | การหล่อเหล็ก |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจพลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
| เวลาการส่งมอบ | 1 เดือน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c, t/t, d/p, Western Union, Paypal, เงิน Gram, อื่น ๆ |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| เวลาการส่งมอบ | 30 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | Western Union, T/T, D/A, D/P, L/C |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Jinjiang, Fujian, China |
| ชื่อแบรนด์ | Xianda Machinery |
| Main Motor | 15kw |
|---|---|
| Advantage | Multi Function With Good Quality And Price |
| Model NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| Wire Speed | 0~40m/S |
| Control | CNC |
| ความยาวของลวด | 16.7ม |
|---|---|
| ควบคุม | cnc |
| รุ่น NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์พลาสติกเหมาะสำหรับการขนส่งทางทะเล |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | ขนาดของน้ํามัน |
| ขนาดการประมวลผลสูงสุด | 3500*3000*2100 มิลลิเมตร |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 1600มม |
| มอเตอร์หลัก | 15KW |
| ระยะเวลาการรับประกัน | หนึ่งปี |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 6 ลบ.ม./ชม |